PQ015EF01SZH
Sharp Microelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PQ015EF01SZH með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PQ015EF01SZH með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | PQ015EF01SZH |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | IC REG LINEAR 1.5V 1A TO220-4 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 10 pcs | 25 pcs | 100 pcs | |
|---|---|---|---|---|---|
| $0.428 | $0.378 | $0.342 | $0.299 | ||
| 250 pcs | 500 pcs | 1000 pcs | 2500 pcs | ||
| $0.262 | $0.232 | $0.183 | $0.171 | ||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | PQ015EF01SZH |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | IC REG LINEAR 1.5V 1A TO220-4 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 124098 pcs |
| Gögn | PQyyyEF01SZH Series |
| Vara mynd | PQ015EF01SZH.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | - |
| Spenna - Output (mín / fast) | 1.5V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 10V |
| Birgir Tæki Pakki | TO-220-4 |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Current, Over Temperature |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | TO-220-4 |
| PSRR | 60dB (120Hz) |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Önnur nöfn | 425-2220-5 |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.5V 1A TO-220-4 |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 2mA |
| Núverandi - Output | 1A |
| Control Features | Enable |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Sharp Microelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 124098 stykki Sharp Microelectronics PQ015EF01SZH á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
653V4476A3T - Framleiðendur:
CTS Electronic Components - Lýsing:
OSC XO 44.7360MHZ LVDS SMD - Á lager:
28839
