PQ025EZ1HZZ
Sharp Microelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PQ025EZ1HZZ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PQ025EZ1HZZ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | PQ025EZ1HZZ |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | IC REG LINEAR 2.5V 1.5A SC63 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
Product parameter
| Hlutanúmer | PQ025EZ1HZZ |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | IC REG LINEAR 2.5V 1.5A SC63 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 5699 pcs |
| Vara mynd | PQ025EZ1HZZ.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | - |
| Spenna - Output (mín / fast) | 2.5V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 10V |
| Birgir Tæki Pakki | SC-63 |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Current, Over Temperature |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | TO-252-6, DPak (5 Leads + Tab) |
| PSRR | 60dB (120Hz) |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Önnur nöfn | 425-1574-5 |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.5V 1.5A SC-63 |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 2mA |
| Núverandi - Output | 1.5A |
| Control Features | Enable |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Sharp Microelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 5699 stykki Sharp Microelectronics PQ025EZ1HZZ á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
PQ025EH02ZZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 2A TO263 - Á lager:
4840
- Hluti #:
PQ025EZ02ZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 2A SC63 - Á lager:
5163
- Hluti #:
PQ025Y3H3ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 3.5A TO263 - Á lager:
4304
- Hluti #:
PQ025Y3H3ZZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 3.5A SC63 - Á lager:
61882
- Hluti #:
PQ025ENA1ZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 1A SC63 - Á lager:
4445
- Hluti #:
PQ025EZ02ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 2A SC63 - Á lager:
95910
- Hluti #:
PQ025EZ01ZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 1A SC63 - Á lager:
4051
- Hluti #:
PQ025EZ1HZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 1.5A SC63 - Á lager:
5965
- Hluti #:
PQ025EZ5MZZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 500MA SC63 - Á lager:
68138
- Hluti #:
PQ025EZ5MZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 500MA SC63 - Á lager:
4246
- Hluti #:
PQ025EN5MZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 500MA SC63 - Á lager:
5746
- Hluti #:
PQ025Y053ZZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 5A SC63 - Á lager:
5716
- Hluti #:
PQ030EN5MZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 3V 500MA SC63 - Á lager:
5974
- Hluti #:
PQ025EZ01ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 1A SC63 - Á lager:
5263
- Hluti #:
PQ025Y3H3ZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 3.5A SC63 - Á lager:
5357
- Hluti #:
PQ025ENA1ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 1A SC63 - Á lager:
94398
- Hluti #:
PQ030EZ01ZZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 3V 1A SC63 - Á lager:
82779
- Hluti #:
PQ025EH02ZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 2A TO263 - Á lager:
5939
- Hluti #:
PQ025Y053ZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 5A TO263 - Á lager:
5372
- Hluti #:
PQ025EZ01ZZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 1A SC63 - Á lager:
5062
