PQ030EZ5MZZ
Sharp Microelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PQ030EZ5MZZ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PQ030EZ5MZZ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | PQ030EZ5MZZ |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | IC REG LINEAR 3V 500MA SC63 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 10 pcs | 25 pcs | 100 pcs | |
|---|---|---|---|---|---|
| $0.463 | $0.41 | $0.371 | $0.324 | ||
| 250 pcs | 500 pcs | 1000 pcs | |||
| $0.285 | $0.251 | $0.198 | |||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | PQ030EZ5MZZ |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | IC REG LINEAR 3V 500MA SC63 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 105382 pcs |
| Gögn | PQyyyEZ5MZ, PQyyyEZ01Z Series |
| Vara mynd | PQ030EZ5MZZ.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 0.5V @ 300mA |
| Spenna - Output (mín / fast) | 3V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 10V |
| Birgir Tæki Pakki | SC-63 |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Current, Over Temperature |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | TO-252-6, DPak (5 Leads + Tab) |
| PSRR | 60dB (120Hz) |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Önnur nöfn | 425-1580-5 |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3V 500mA SC-63 |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 2mA |
| Núverandi - Output | 500mA |
| Control Features | Enable |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Sharp Microelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 105382 stykki Sharp Microelectronics PQ030EZ5MZZ á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
PQ033ES1MWP - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 150MA TO92-3 - Á lager:
5707
- Hluti #:
PQ025Y053ZZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 5A SC63 - Á lager:
5716
- Hluti #:
PQ033EF01SZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 1A TO220-4 - Á lager:
4106
- Hluti #:
PQ033ENA1ZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 1A SC63 - Á lager:
5564
- Hluti #:
PQ030EZ01ZZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 3V 1A SC63 - Á lager:
82779
- Hluti #:
PQ030EN5MZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 3V 500MA SC63 - Á lager:
5974
- Hluti #:
PQ025Y3H3ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 3.5A TO263 - Á lager:
4304
- Hluti #:
PQ033ENA1ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 1A SC63 - Á lager:
5021
- Hluti #:
PQ030EZ1HZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 3V 1.5A SC63 - Á lager:
5796
- Hluti #:
PQ025Y3H3ZZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 3.5A SC63 - Á lager:
61882
- Hluti #:
PQ033DNA1ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 1A SC63 - Á lager:
4077
- Hluti #:
PQ033DNA1ZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 1A SC63 - Á lager:
5365
- Hluti #:
PQ025Y3H3ZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 3.5A SC63 - Á lager:
5357
- Hluti #:
PQ025Y053ZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 5A TO263 - Á lager:
5372
- Hluti #:
PQ030EZ01ZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 3V 1A SC63 - Á lager:
119314
- Hluti #:
PQ033EN5MZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 500MA SC63 - Á lager:
4605
- Hluti #:
PQ033EF02SZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 2A TO220-4 - Á lager:
4702
- Hluti #:
PQ033EF01SZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 1A TO220-4 - Á lager:
4066
- Hluti #:
PQ030EZ5MZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 3V 500MA SC63 - Á lager:
5290
- Hluti #:
PQ030EZ1HZZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 3V 1.5A SC63 - Á lager:
96860
