PQ070XZ5MZZH
Sharp Microelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PQ070XZ5MZZH með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PQ070XZ5MZZH með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | PQ070XZ5MZZH |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | IC REG LINEAR POS ADJ 500MA SC63 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | PQ070XZ5MZZH |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | IC REG LINEAR POS ADJ 500MA SC63 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 5152 pcs |
| Gögn | PQ070XZ5MZ, PQ070XZ01Z |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 0.5V @ 300mA |
| Spenna - Output (mín / fast) | 1.5V |
| Spenna - Output (Max) | 7V |
| Spenna - inntak (hámark) | 10V |
| Birgir Tæki Pakki | SC-63 |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Current, Over Temperature |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | TO-252-6, DPak (5 Leads + Tab) |
| PSRR | 60dB (120Hz) |
| Output Tegund | Adjustable |
| Output Configuration | Positive |
| Önnur nöfn | 425-2263-5 |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Adjustable 1 Output 1.5 V ~ 7 V 500mA SC-63 |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 2mA |
| Núverandi - Output | 500mA |
| Control Features | Enable |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Sharp Microelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 5152 stykki Sharp Microelectronics PQ070XZ5MZZH á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
PQ070XZ02ZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 2A SC63 - Á lager:
5787
- Hluti #:
PQ070XZ01ZZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 1A SC63 - Á lager:
5102
- Hluti #:
PQ070XZ01ZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 1A SC63 - Á lager:
113561
- Hluti #:
PQ07RX11 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 1A TO220-4 - Á lager:
78421
- Hluti #:
PQ070XZ1HZZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 1.5A SC63 - Á lager:
4038
- Hluti #:
PQ070XNA1ZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 2A SC63 - Á lager:
4859
- Hluti #:
PQ080RDA1SZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 8V 1A TO220-4 - Á lager:
4130
- Hluti #:
PQ090DNA1ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 9V 1A SC63 - Á lager:
4695
- Hluti #:
PQ07VZ012ZZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 1A SC63 - Á lager:
5943
- Hluti #:
PQ07VR5MAZZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 500MA SC63 - Á lager:
121100
- Hluti #:
PQ07VZ5M2ZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 500MA SC63 - Á lager:
4989
- Hluti #:
PQ070XZ01ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 1A SC63 - Á lager:
70649
- Hluti #:
PQ070XZ5MZZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 500MA SC63 - Á lager:
123255
- Hluti #:
PQ070XZ1HZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 1.5A SC63 - Á lager:
4096
- Hluti #:
PQ07VZ012ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 1A SC63 - Á lager:
4045
- Hluti #:
PQ070XZ1HZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 1.5A SC63 - Á lager:
5295
- Hluti #:
PQ080DNA1ZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 8V 1A SC63 - Á lager:
4408
- Hluti #:
PQ070XZ02ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 2A SC63 - Á lager:
4098
- Hluti #:
PQ090DNA1ZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 9V 1A SC63 - Á lager:
5829
- Hluti #:
PQ07VR5MAZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 500MA SC63 - Á lager:
5963

