PQ1N253MCSPQ
Sharp Microelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PQ1N253MCSPQ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PQ1N253MCSPQ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | PQ1N253MCSPQ |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | IC REG LINEAR 2.5V 350MA SOT89 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | PQ1N253MCSPQ |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | IC REG LINEAR 2.5V 350MA SOT89 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 4918 pcs |
| Gögn | PQ1Nxx3MxSPQ Series |
| Vara mynd | PQ1N253MCSPQ.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 0.7V @ 350mA |
| Spenna - Output (mín / fast) | 2.5V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 9V |
| Birgir Tæki Pakki | SOT-89 |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Current, Over Temperature |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | TO-243AA |
| PSRR | 55dB (400Hz) |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Vinnuhitastig | -30°C ~ 85°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.5V 350mA SOT-89 |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 2mA |
| Núverandi - Output | 350mA |
| Control Features | Reset |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Sharp Microelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 4918 stykki Sharp Microelectronics PQ1N253MCSPQ á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
PQ1M335M2SPQ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 500MA SOT89 - Á lager:
4224
- Hluti #:
PQ1N333MASPQ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 350MA SOT89 - Á lager:
4849
- Hluti #:
PQ1R18J0000H - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LIN 1.8V 150MA SOT23L-6 - Á lager:
222267
- Hluti #:
PQ1MX55M2SPQ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 500MA SOT89 - Á lager:
5562
- Hluti #:
PQ1LAX95MSPQ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 500MA SOT89 - Á lager:
5528
- Hluti #:
PQ1R18 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LIN 1.8V 150MA SOT23L-6 - Á lager:
202479
- Hluti #:
PQ1M255M2SPQ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 500MA SOT89 - Á lager:
5157
- Hluti #:
PQ1M185M2SPQ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 500MA SOT89 - Á lager:
134181
- Hluti #:
PQ1LA335MSPQ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 300MA SOT89 - Á lager:
5018
- Hluti #:
PQ1R27J0000H - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LIN 2.7V 150MA SOT23L-6 - Á lager:
174397
- Hluti #:
PQ1N253MASPQ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 350MA SOT89 - Á lager:
4554
- Hluti #:
PQ1M505M2SPQ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 500MA SOT89 - Á lager:
5763
- Hluti #:
PQ1N333MCSPQ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 350MA SOT89 - Á lager:
4712
- Hluti #:
PQ1R25 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LIN 2.5V 150MA SOT23L-6 - Á lager:
194002
- Hluti #:
PQ1R23 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LIN 2.3V 150MA SOT23L-6 - Á lager:
215593
- Hluti #:
PQ1LA503MSPQ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 300MA SOT89 - Á lager:
4418
- Hluti #:
PQ1R23J0000H - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LIN 2.3V 150MA SOT23L-6 - Á lager:
5929
- Hluti #:
PQ1R27 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LIN 2.7V 150MA SOT23L-6 - Á lager:
153801
- Hluti #:
PQ1LA903MSPQ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 9V 300MA SOT89 - Á lager:
4787
- Hluti #:
PQ1R25J0000H - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LIN 2.5V 150MA SOT23L-6 - Á lager:
5923
