PQ1U381M2ZPH
Sharp Microelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PQ1U381M2ZPH með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PQ1U381M2ZPH með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | PQ1U381M2ZPH |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | IC REG LINEAR 3.8V 150MA SOT23-5 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
Product parameter
| Hlutanúmer | PQ1U381M2ZPH |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | IC REG LINEAR 3.8V 150MA SOT23-5 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 4649 pcs |
| Vara mynd | PQ1U381M2ZPH.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 0.4V @ 150mA |
| Spenna - Output (mín / fast) | 3.8V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 16V |
| Birgir Tæki Pakki | SOT-23-5 |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Current, Over Temperature |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | SC-74A, SOT-753 |
| PSRR | 70dB (400Hz) |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Vinnuhitastig | -30°C ~ 80°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.8V 150mA SOT-23-5 |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 200µA |
| Núverandi - Output | 150mA |
| Control Features | Enable |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Sharp Microelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 4649 stykki Sharp Microelectronics PQ1U381M2ZPH á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
PQ1U301M2ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 3V 150MA SOT23-5 - Á lager:
5795
- Hluti #:
PQ1U321M2ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.2V 150MA SOT23-5 - Á lager:
4347
- Hluti #:
PQ1U311M2ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.1V 150MA SOT23-5 - Á lager:
5644
- Hluti #:
PQ1U301M2ZP - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 3V 150MA SOT23-5 - Á lager:
4413
- Hluti #:
PQ1U441M2ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 4.4V 150MA SOT23-5 - Á lager:
4046
- Hluti #:
PQ1U521M2ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 5.2V 150MA SOT23-5 - Á lager:
5095
- Hluti #:
PQ1U501M2ZP - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 150MA SOT23-5 - Á lager:
5622
- Hluti #:
PQ1X251M2ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 150MA SOT23-5 - Á lager:
4261
- Hluti #:
PQ1U401M2ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 4V 150MA SOT23-5 - Á lager:
4913
- Hluti #:
PQ1U351M2ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.5V 150MA SOT23-5 - Á lager:
4022
- Hluti #:
PQ1X181M2ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 150MA SOT23-5 - Á lager:
5901
- Hluti #:
PQ1U491M2ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 4.9V 150MA SOT23-5 - Á lager:
4419
- Hluti #:
PQ1U341M2ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.4V 150MA SOT23-5 - Á lager:
5372
- Hluti #:
PQ1X251M2ZP - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 150MA SOT23-5 - Á lager:
176373
- Hluti #:
PQ1U361M2ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.6V 150MA SOT23-5 - Á lager:
5733
- Hluti #:
PQ1U331M2ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 150MA SOT23-5 - Á lager:
4830
- Hluti #:
PQ1U331M2ZP - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 150MA SOT23-5 - Á lager:
5844
- Hluti #:
PQ1U351M2ZP - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.5V 150MA SOT23-5 - Á lager:
4119
- Hluti #:
PQ1U501M2ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 150MA SOT23-5 - Á lager:
5902
- Hluti #:
PQ1U471M2ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 4.7V 150MA SOT23-5 - Á lager:
4447
