PQ2L3152MSPQ
Sharp Microelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PQ2L3152MSPQ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PQ2L3152MSPQ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | PQ2L3152MSPQ |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | IC REG LINEAR 1.5V/3.3V SOT89 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 10 pcs | 25 pcs | ||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.306 | $0.269 | $0.238 | |||
| 100 pcs | 250 pcs | 500 pcs | |||
| $0.207 | $0.18 | $0.154 | |||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | PQ2L3152MSPQ |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | IC REG LINEAR 1.5V/3.3V SOT89 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 135864 pcs |
| Gögn | PQ2Lzzz2MSPQ Series |
| Vara mynd | PQ2L3152MSPQ.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 1V @ 200mA, 1V @ 200mA |
| Spenna - Output (mín / fast) | 1.5V, 3.3V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 9V |
| Birgir Tæki Pakki | SOT-89 |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Current, Over Temperature |
| Pökkun | Original-Reel® |
| Pakki / tilfelli | TO-243AA |
| PSRR | 60dB (400kHz) |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Önnur nöfn | 425-2644-6 |
| Vinnuhitastig | -30°C ~ 80°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 2 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 2 Output 3.3V, 1.5V 250mA, 250mA SOT-89 |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 400µA |
| Núverandi - Output | 250mA, 250mA |
| Control Features | - |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Sharp Microelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 135864 stykki Sharp Microelectronics PQ2L3152MSPQ á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
PQ2617BHA-6R8K - Framleiðendur:
Bourns, Inc. - Lýsing:
FIXED IND 6.8UH 28A 2.5MOHM SMD - Á lager:
48165
- Hluti #:
PQ2CF1J0000H - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG BST FLYBCK ADJ 2.5A TO220 - Á lager:
5567
- Hluti #:
PQ2FADS-ZU - Framleiðendur:
NXP Semiconductors / Freescale - Lýsing:
PQ2 FAMILY ADS-480-TBGA - Á lager:
5302
- Hluti #:
PQ2614BLA-2R2K - Framleiðendur:
Bourns, Inc. - Lýsing:
FIXED IND 2.2UH 30A 1.6MOHM SMD - Á lager:
49256
- Hluti #:
PQ2614BLA-330K - Framleiðendur:
Bourns, Inc. - Lýsing:
FIXED IND 33UH 30A 1.6MOHM SMD - Á lager:
48947
- Hluti #:
PQ2617BHA-3R3K - Framleiðendur:
Bourns, Inc. - Lýsing:
FIXED IND 3.3UH 28A 2.5MOHM SMD - Á lager:
43723
- Hluti #:
PQ2L2182MSPQ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V/2.5V SOT89 - Á lager:
5863
- Hluti #:
PQ2617BHA-4R7K - Framleiðendur:
Bourns, Inc. - Lýsing:
FIXED IND 4.7UH 28A 2.5MOHM SMD - Á lager:
41084
- Hluti #:
PQ2L3252MSPQ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V/3.3V SOT89 - Á lager:
4971
- Hluti #:
PQ2L3182MSPQ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V/3.3V SOT89 - Á lager:
5216
- Hluti #:
PQ2617BHA-100K - Framleiðendur:
Bourns, Inc. - Lýsing:
FIXED IND 10UH 28A 2.5MOHM SMD - Á lager:
45115
- Hluti #:
PQ2614BLA-220K - Framleiðendur:
Bourns, Inc. - Lýsing:
FIXED IND 22UH 30A 1.6MOHM SMD - Á lager:
58427
- Hluti #:
PQ2CF1 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG BST FLYBCK ADJ 2.5A TO220 - Á lager:
5799
- Hluti #:
PQ2FADS-VR - Framleiðendur:
NXP Semiconductors / Freescale - Lýsing:
BOARD DEV SYSTEM MPC82XX - Á lager:
5418
- Hluti #:
PQ2617BHA-330K - Framleiðendur:
Bourns, Inc. - Lýsing:
FIXED IND 33UH 28A 2.5MOHM SMD - Á lager:
44416
- Hluti #:
PQ2614BLA-4R7K - Framleiðendur:
Bourns, Inc. - Lýsing:
FIXED IND 4.7UH 30A 1.6MOHM SMD - Á lager:
52727
- Hluti #:
PQ2617BHA-150K - Framleiðendur:
Bourns, Inc. - Lýsing:
FIXED IND 15UH 28A 2.5MOHM SMD - Á lager:
51022
- Hluti #:
PQ2617BHA-220K - Framleiðendur:
Bourns, Inc. - Lýsing:
FIXED IND 22UH 28A 2.5MOHM SMD - Á lager:
45213
- Hluti #:
PQ2614BLA-6R8K - Framleiðendur:
Bourns, Inc. - Lýsing:
FIXED IND 6.8UH 30A 1.6MOHM SMD - Á lager:
49659
- Hluti #:
PQ2614BLA-3R3K - Framleiðendur:
Bourns, Inc. - Lýsing:
FIXED IND 3.3UH 30A 1.6MOHM SMD - Á lager:
47763
