PQ7DV10
Sharp Microelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PQ7DV10 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PQ7DV10 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | PQ7DV10 |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | IC REG LINEAR POS ADJ 10A TO3P |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | PQ7DV10 |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | IC REG LINEAR POS ADJ 10A TO3P |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 5799 pcs |
| Gögn | PQ7DV10 |
| Vara mynd | PQ7DV10.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 0.5V @ 10A |
| Spenna - Output (mín / fast) | 1.5V |
| Spenna - Output (Max) | 7V |
| Spenna - inntak (hámark) | 10V |
| Birgir Tæki Pakki | TO-3P |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Current, Over Temperature |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | TO-3P-3, SC-65-3 |
| PSRR | 55dB (120Hz) |
| Output Tegund | Adjustable |
| Output Configuration | Positive |
| Önnur nöfn | 425-1754-5 |
| Vinnuhitastig | -20°C ~ 80°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Adjustable 1 Output 1.5 V ~ 7 V 10A TO-3P |
| Núverandi - Output | 10A |
| Control Features | Enable |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Sharp Microelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 5799 stykki Sharp Microelectronics PQ7DV10 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
RT9193-25GB - Framleiðendur:
Richtek - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 300MA SOT23-5 - Á lager:
483600
- Hluti #:
PQ7DV10J000H - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 10A TO3P - Á lager:
5965
- Hluti #:
TLV70019DDCR - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.9V 200MA SOT23-5 - Á lager:
320099
- Hluti #:
PQ7DV5 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 5A TO3P - Á lager:
5376
- Hluti #:
PQ7DV10B - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 10A TO3P - Á lager:
5286
- Hluti #:
NCP103AMX350TCG - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.5V 150MA 4UDFN - Á lager:
891582
- Hluti #:
MIC39150-2.5WU-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 1.5A TO263-3 - Á lager:
42401
- Hluti #:
TC2014-2.7VCTTR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.7V 50MA SOT23-5 - Á lager:
235566
- Hluti #:
MIC37300-1.5BR TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.5V 3A SPAK-3 - Á lager:
44857
- Hluti #:
PQ7DV5J0000H - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 5A TO3P - Á lager:
5564
- Hluti #:
S-1312D27-A4T2U3 - Framleiðendur:
SII Semiconductor Corporation - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.7V 150MA HSNT4-B - Á lager:
239676
- Hluti #:
TL780-15KCS - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LINEAR 15V 1.5A TO220-3 - Á lager:
179740
- Hluti #:
MCP1825ST-3002E/EB - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LINEAR 3V 500MA 3DDPAK - Á lager:
82323
- Hluti #:
LD39030DTPU33R - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 300MA 4DFN - Á lager:
643812
- Hluti #:
TPS73733DCQR - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 1A SOT223-6 - Á lager:
96439
- Hluti #:
PQ7DV10BJ00H - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 10A TO3P - Á lager:
5218
- Hluti #:
PQ7RV4 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 4.6A TO220-4 - Á lager:
5085
- Hluti #:
NCP4671DSN13T1G - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.3V 400MA SOT23-5 - Á lager:
121266
- Hluti #:
PQ7L2020BP - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC LED DRIVER 500MA 6SMD - Á lager:
4985
- Hluti #:
PQ7RV4J0000H - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 4.6A TO220-4 - Á lager:
4157
