PR39MF11NSZ
Sharp Microelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PR39MF11NSZ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PR39MF11NSZ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | PR39MF11NSZ |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | SSR RELAY SPST-NO 900MA 0-240V |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | PR39MF11NSZ |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | SSR RELAY SPST-NO 900MA 0-240V |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 4924 pcs |
| Gögn | PRx9MF1xNSZ Series |
| Vara mynd | PR39MF11NSZ.jpg |
| Flokkur | Liðar |
| Spenna - Hlaða | 0V ~ 240V |
| Spenna - inntak | 1.2VDC |
| Uppsagnarstíll | PC Pin |
| Birgir Tæki Pakki | 8-DIP |
| Röð | PR39MF |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | 8-DIP (0.300", 7.62mm), 7 Leads |
| Output Tegund | AC |
| Önnur nöfn | 425-1201-5 |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Hlaða núverandi | 900mA |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| nákvæm lýsing | Solid State Relay SPST-NO (1 Form A) 8-DIP (0.300", 7.62mm), 7 Leads |
| Hringrás | SPST-NO (1 Form A) |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Sharp Microelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 4924 stykki Sharp Microelectronics PR39MF11NSZ á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
FTS-127-03-F-S - Framleiðendur:
Samtec, Inc. - Lýsing:
.050 X .050 C.L. LOW PROFILE TER - Á lager:
30644
