PR49MF11NSZF
Sharp Microelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PR49MF11NSZF með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PR49MF11NSZF með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | PR49MF11NSZF |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | OPTOISOLATOR 4KV PWR TRIAC 8DIP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
Product parameter
| Hlutanúmer | PR49MF11NSZF |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | OPTOISOLATOR 4KV PWR TRIAC 8DIP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 4307 pcs |
| Vara mynd | PR49MF11NSZF.jpg |
| Flokkur | Einangrarar |
| Zero Crossing Circuit | No |
| Spenna - Off State | 800V |
| Spenna - einangrun | 4000Vrms |
| Spenna - Framsenda (Vf) (Tegund) | 1.2V |
| Kveikja á tíma | 100µs (Max) |
| Birgir Tæki Pakki | 8-DIP |
| Static dV / dt (Min) | 50V/µs |
| Röð | - |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | 8-DIP (0.300", 7.62mm), 7 Leads |
| Output Tegund | Triac, Power |
| Vinnuhitastig | -25°C ~ 85°C |
| Fjöldi rásir | 1 |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Optoisolator Triac, Power Output 4000Vrms 1 Channel 8-DIP |
| Núverandi - á ríki (það (RMS)) (hámark) | 900mA |
| Núverandi - LED þrýstingur (Ift) (Max) | 10mA |
| Núverandi - Haltu (Ih) | 50mA |
| Núverandi - DC áfram (ef) (hámark) | 50mA |
| Samþykktir | CSA, UR |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Sharp Microelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 4307 stykki Sharp Microelectronics PR49MF11NSZF á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
PR421D050S701H - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
THERMISTOR PTC 70 OHM RECT - Á lager:
6040
- Hluti #:
PR44W-BCG5H-CG - Framleiðendur:
VCC (Visual Communications Company) - Lýsing:
PMI 1-29-15 GREEN - Á lager:
10657
- Hluti #:
PR405W-NKR24H - Framleiðendur:
VCC (Visual Communications Company) - Lýsing:
PMI 12-08-16 - Á lager:
8381
- Hluti #:
PR41-61-7.00A-XX - Framleiðendur:
Sensata Technologies, Airpax - Lýsing:
CIR BRKR MAG-HYDR - Á lager:
3343
- Hluti #:
PR405W12-BR5H - Framleiðendur:
VCC (Visual Communications Company) - Lýsing:
PMI 12-09-16 - Á lager:
9348
- Hluti #:
PR44W-BCG28H-CG - Framleiðendur:
VCC (Visual Communications Company) - Lýsing:
PMI 3-21-2013 GREEN - Á lager:
8000
- Hluti #:
PR44W-BCR5H-CR - Framleiðendur:
VCC (Visual Communications Company) - Lýsing:
PMI 11-16-16 - Á lager:
10509
- Hluti #:
PR44W-BCG12H-CG - Framleiðendur:
VCC (Visual Communications Company) - Lýsing:
PMI 12-09-16 GREEN - Á lager:
8365
- Hluti #:
PR421D135S701H - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
THERMISTOR PTC 70 OHM RECT - Á lager:
5438
- Hluti #:
PR405W-NWA120 - Framleiðendur:
VCC (Visual Communications Company) - Lýsing:
PMI 12-08-16 - Á lager:
6145
- Hluti #:
PR405W-NWG28H - Framleiðendur:
VCC (Visual Communications Company) - Lýsing:
PMI 12-09-16 - Á lager:
8218
- Hluti #:
PR425C135S101H - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
THERMISTOR PTC 10 OHM RECT - Á lager:
4266
- Hluti #:
PR44W-BCG24H-CG - Framleiðendur:
VCC (Visual Communications Company) - Lýsing:
PMI 12-09-16 GREEN - Á lager:
10208
- Hluti #:
PR405W-NWG120 - Framleiðendur:
VCC (Visual Communications Company) - Lýsing:
(ROHS) - Á lager:
6860
- Hluti #:
PR44W-NWB5H-CB - Framleiðendur:
VCC (Visual Communications Company) - Lýsing:
PMI 4-30-2013 - Á lager:
6918
- Hluti #:
PR425C090S101H - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
THERMISTOR PTC 10 OHM RECT - Á lager:
4887
- Hluti #:
PR421D090S701H - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
THERMISTOR PTC 70 OHM RECT - Á lager:
42433
- Hluti #:
PR425C050S101H - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
THERMISTOR PTC 10 OHM RECT - Á lager:
4898
- Hluti #:
PR405W12-BCR28H - Framleiðendur:
VCC (Visual Communications Company) - Lýsing:
PMI 12-09-16 - Á lager:
8578
- Hluti #:
PR405W-R120 - Framleiðendur:
VCC (Visual Communications Company) - Lýsing:
(ROHS) - Á lager:
5459
