PT4800E0000F
Sharp Microelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PT4800E0000F með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PT4800E0000F með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | PT4800E0000F |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | PHOTO TRANS CLEAR LEN 800NM SIDE |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | PT4800E0000F |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | PHOTO TRANS CLEAR LEN 800NM SIDE |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 4953 pcs |
| Gögn | PT4800E0000F |
| Vara mynd | PT4800E0000F.jpg |
| Flokkur | Skynjarar, Transducers |
| Bylgjulengd | 800nm |
| Spenna - Upplausn safnara (Max) | 35V |
| Skoða horn | 70° |
| Röð | * |
| Power - Max | 75mW |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | Radial |
| Önnur nöfn | 425-2377-5 |
| Stefnumörkun | Side View |
| Vinnuhitastig | -25°C ~ 85°C (TA) |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Phototransistor 800nm Side View Radial |
| Núverandi - Myrkur (Id) (Hámark) | 100µA |
| Núverandi - Safnari (Ic) (Hámark) | 20mA |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Sharp Microelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 4953 stykki Sharp Microelectronics PT4800E0000F á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
PT4800FE000F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
PHOTO TRANS BLACK LEN 860NM SIDE - Á lager:
5912
- Hluti #:
PT4800FB - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
PHOTO TRANS BLACK LEN 860NM SIDE - Á lager:
4999
- Hluti #:
PT4800 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
PHOTO TRANS CLEAR LEN 800NM SIDE - Á lager:
5307
- Hluti #:
PT481 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
PHOTO TRANS BLUE LEN 800NM SIDE - Á lager:
4330
- Hluti #:
PT4800F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
PHOTO TRANS BLACK LEN 860NM SIDE - Á lager:
4839
- Hluti #:
PT480FE0000F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
PHOTO TRANS BLACK LEN 860NM SIDE - Á lager:
4258
- Hluti #:
PT480 - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
PHOTO TRANS CLEAR LEN 800NM SIDE - Á lager:
5981
- Hluti #:
PT480F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
PHOTO TRANS BLACK LEN 860NM SIDE - Á lager:
4269
- Hluti #:
PT480E00000F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
PHOTO TRANS CLEAR LEN 800NM SIDE - Á lager:
5571
- Hluti #:
PT4800FBE00F - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
PHOTO TRANS BLACK LEN 860NM SIDE - Á lager:
4714

