STA304A
STMicroelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa STA304A með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa STA304A með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | STA304A |
|---|---|
| Framleiðandi | STMicroelectronics |
| Lýsing | IC PROCESSOR AUD DGTL DDX 44TQFP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 960 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $3.432 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | STA304A |
|---|---|
| Framleiðandi | STMicroelectronics |
| Lýsing | IC PROCESSOR AUD DGTL DDX 44TQFP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 8786 pcs |
| Gögn | STA304A |
| Vara mynd | STA304A.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spenna - Framboð | 3 V ~ 3.6 V |
| Birgir Tæki Pakki | 44-TQFP (10x10) |
| Upplýsingar | Direct Digital Amplification |
| Röð | DDX™ |
| Pökkun | Tray |
| Pakki / tilfelli | 44-LQFP |
| Önnur nöfn | 497-3944 |
| Vinnuhitastig | -20°C ~ 125°C (TJ) |
| Fjöldi rásir | 6 |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Tengi | I²C, I²S |
| Virka | Fully Integrated Processor |
| nákvæm lýsing | Audio Fully Integrated Processor 6 Channel 44-TQFP (10x10) |
| Grunneiningarnúmer | STA304A |
| Umsóknir | Pre-Amplifier |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum STMicroelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 8786 stykki STMicroelectronics STA304A á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
STA309A13TR - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC AUDIO PROCESSOR DGTL 64-TQFP - Á lager:
35751
- Hluti #:
STA3004 - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC RADIO PROCESSOR AM/FM 144-TQF - Á lager:
5832
- Hluti #:
STA32013TR - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC AUD PROCESSOR 2.1MULTI 28SOIC - Á lager:
50774
- Hluti #:
STA309A - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC AUDIO PROCESSOR DGTL 64-TQFP - Á lager:
32591
- Hluti #:
STA301A - Framleiðendur:
Sanken Electric Co., Ltd. - Lýsing:
TRANS 3NPN DARL 60V 4A 8-SIP - Á lager:
70956
- Hluti #:
STA308 - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC AUDIO PROCESSOR DGTL 64-TQFP - Á lager:
9487
- Hluti #:
STA2500DCTR - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC RF TXRX+MCU BLUETOOTH 48LFBGA - Á lager:
31787
- Hluti #:
STA303A - Framleiðendur:
Sanken Electric Co., Ltd. - Lýsing:
TRANS 3NPN DARL 100V 4A 8-SIP - Á lager:
84814
- Hluti #:
STA308A13TR - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC AUDIO PROCESSOR DGTL 64-TQFP - Á lager:
13097
- Hluti #:
STA30813TR - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC PROCESSOR AUD DGTL DDX 64TQFP - Á lager:
5172
- Hluti #:
STA2500D - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC RF TXRX+MCU BLUETOOTH 48LFBGA - Á lager:
25496
- Hluti #:
STA3004TR - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC RADIO PROCESSOR AM/FM 144-TQF - Á lager:
5960
- Hluti #:
STA2500DC - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC RF TXRX+MCU BLUETOOTH 48LFBGA - Á lager:
30369
- Hluti #:
STA308A - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC AUDIO PROCESSOR DGTL 64-TQFP - Á lager:
24421
- Hluti #:
STA30613TR - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC PROCESSOR AUD DGTL DDX 64TQFP - Á lager:
16554
- Hluti #:
STA311BTR - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC AUDIO DECODER 6+2CH 80-TQFP - Á lager:
23354
- Hluti #:
STA3005TR - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC RADIO PROCESSOR AM/FM 144-TQF - Á lager:
5962
- Hluti #:
STA2500DTR - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC RF TXRX+MCU BLUETOOTH 48LFBGA - Á lager:
24125
- Hluti #:
STA302A - Framleiðendur:
Sanken Electric Co., Ltd. - Lýsing:
TRANS 3PNP DARL 50V 4A 8SIP - Á lager:
75142
- Hluti #:
STA310 - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC AUDIO DECODER 6+2CH 80-TQFP - Á lager:
11693
