STA309A
STMicroelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa STA309A með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa STA309A með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | STA309A |
|---|---|
| Framleiðandi | STMicroelectronics |
| Lýsing | IC AUDIO PROCESSOR DGTL 64-TQFP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 960 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $1.083 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | STA309A |
|---|---|
| Framleiðandi | STMicroelectronics |
| Lýsing | IC AUDIO PROCESSOR DGTL 64-TQFP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 32591 pcs |
| Gögn | STA309A |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spenna - Framboð | 3 V ~ 3.6 V |
| Birgir Tæki Pakki | 64-TQFP (10x10) |
| Upplýsingar | Direct Digital Amplification |
| Röð | DDX™ |
| Pökkun | Tray |
| Pakki / tilfelli | 64-LQFP |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Fjöldi rásir | 8 |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Tengi | I²C, I²S |
| Virka | Fully Integrated Processor |
| nákvæm lýsing | Audio Fully Integrated Processor 8 Channel 64-TQFP (10x10) |
| Grunneiningarnúmer | STA309A |
| Umsóknir | Pre-Amplifier |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum STMicroelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 32591 stykki STMicroelectronics STA309A á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
STA321MPLTR - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC AUDIO PROCESSOR 8CHAN TQFP64 - Á lager:
29469
- Hluti #:
STA321MPL - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC AUDIO PROCESSOR 8CHAN TQFP64 - Á lager:
19830
- Hluti #:
STA303A - Framleiðendur:
Sanken Electric Co., Ltd. - Lýsing:
TRANS 3NPN DARL 100V 4A 8-SIP - Á lager:
84814
- Hluti #:
STA309A13TR - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC AUDIO PROCESSOR DGTL 64-TQFP - Á lager:
35751
- Hluti #:
STA301A - Framleiðendur:
Sanken Electric Co., Ltd. - Lýsing:
TRANS 3NPN DARL 60V 4A 8-SIP - Á lager:
70956
- Hluti #:
STA308A13TR - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC AUDIO PROCESSOR DGTL 64-TQFP - Á lager:
13097
- Hluti #:
STA321TR - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC AUDIO SYSTEM DGTL 4CH 64-LQFP - Á lager:
4350
- Hluti #:
STA308A - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC AUDIO PROCESSOR DGTL 64-TQFP - Á lager:
24421
- Hluti #:
STA302A - Framleiðendur:
Sanken Electric Co., Ltd. - Lýsing:
TRANS 3PNP DARL 50V 4A 8SIP - Á lager:
75142
- Hluti #:
STA310 - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC AUDIO DECODER 6+2CH 80-TQFP - Á lager:
11693
- Hluti #:
STA30813TR - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC PROCESSOR AUD DGTL DDX 64TQFP - Á lager:
5172
- Hluti #:
STA321MPL1TR - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC AUDIO PROCESSOR 8CHAN 64TQFP - Á lager:
39690
- Hluti #:
STA32013TR - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC AUD PROCESSOR 2.1MULTI 28SOIC - Á lager:
50774
- Hluti #:
STA304A - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC PROCESSOR AUD DGTL DDX 44TQFP - Á lager:
8786
- Hluti #:
STA308 - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC AUDIO PROCESSOR DGTL 64-TQFP - Á lager:
9487
- Hluti #:
STA30613TR - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC PROCESSOR AUD DGTL DDX 64TQFP - Á lager:
16554
- Hluti #:
STA3005TR - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC RADIO PROCESSOR AM/FM 144-TQF - Á lager:
5962
- Hluti #:
STA321 - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC AUDIO SYSTEM DGTL 4CH 64-LQFP - Á lager:
23252
- Hluti #:
STA32264A - Framleiðendur:
Mallory Sonalert Products - Lýsing:
AUDIO PIEZO IND 12-24V CHASSIS - Á lager:
2577
- Hluti #:
STA311BTR - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC AUDIO DECODER 6+2CH 80-TQFP - Á lager:
23354

