PQ018EF02SZH
Sharp Microelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PQ018EF02SZH með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PQ018EF02SZH með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | PQ018EF02SZH |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | IC REG LINEAR 1.8V 2A TO220-4 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | PQ018EF02SZH |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | IC REG LINEAR 1.8V 2A TO220-4 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 5222 pcs |
| Gögn | PQyyyEF02SZH Series |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | - |
| Spenna - Output (mín / fast) | 1.8V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 10V |
| Birgir Tæki Pakki | TO-220-4 |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Current, Over Temperature |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | TO-220-4 |
| PSRR | 60dB (120Hz) |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.8V 2A TO-220-4 |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 2mA |
| Núverandi - Output | 2A |
| Control Features | Enable |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Sharp Microelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 5222 stykki Sharp Microelectronics PQ018EF02SZH á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
PQ015YZ01ZZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 1A SC63 - Á lager:
77995
- Hluti #:
PQ018EH02ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 2A TO263 - Á lager:
77417
- Hluti #:
PQ018EH02ZZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 2A TO263 - Á lager:
5184
- Hluti #:
PQ018EH01ZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 1A TO263 - Á lager:
4413
- Hluti #:
PQ015Y3H3ZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.5V 3.5A SC63 - Á lager:
4351
- Hluti #:
PQ018EH02ZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 2A TO263 - Á lager:
89979
- Hluti #:
PQ015YZ5MZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 500MA SC63 - Á lager:
5513
- Hluti #:
PQ018ENA1ZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 1A SC63 - Á lager:
4627
- Hluti #:
PQ018EH01ZZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 1A TO263 - Á lager:
93132
- Hluti #:
PQ015Y3H3ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.5V 3.5A TO263 - Á lager:
59314
- Hluti #:
PQ015YZ5MZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 500MA SC63 - Á lager:
143634
- Hluti #:
PQ018EH01ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 1A TO263 - Á lager:
77029
- Hluti #:
PQ015YZ01ZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 1A SC63 - Á lager:
4689
- Hluti #:
PQ018EN01ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 1A SC63 - Á lager:
111717
- Hluti #:
PQ018EF01SZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 1A TO220-4 - Á lager:
5061
- Hluti #:
PQ018EF01SZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 1A TO220-4 - Á lager:
5481
- Hluti #:
PQ018EN5MZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 500MA TO263 - Á lager:
5284
- Hluti #:
PQ015YZ5MZZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 500MA SC63 - Á lager:
147406
- Hluti #:
PQ015Y3H3ZZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.5V 3.5A SC63 - Á lager:
72278
- Hluti #:
PQ018ENA1ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 1A SC63 - Á lager:
4799

