PQ018EH02ZZH
Sharp Microelectronics
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PQ018EH02ZZH með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa PQ018EH02ZZH með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | PQ018EH02ZZH |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | IC REG LINEAR 1.8V 2A TO263 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 10 pcs | 25 pcs | 100 pcs | |
|---|---|---|---|---|---|
| $0.535 | $0.483 | $0.431 | $0.388 | ||
| 250 pcs | 500 pcs | 1000 pcs | |||
| $0.345 | $0.302 | $0.25 | |||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | PQ018EH02ZZH |
|---|---|
| Framleiðandi | Sharp Microelectronics |
| Lýsing | IC REG LINEAR 1.8V 2A TO263 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 89979 pcs |
| Gögn | PQyyyEH02ZyH Series |
| Vara mynd | PQ018EH02ZZH.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | - |
| Spenna - Output (mín / fast) | 1.8V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 10V |
| Birgir Tæki Pakki | TO-263 |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Current, Over Temperature |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | TO-263-6, D²Pak (5 Leads + Tab), TO-263BA |
| PSRR | 60dB (120Hz) |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Önnur nöfn | 425-2231-5 |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.8V 2A TO-263 |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 2mA |
| Núverandi - Output | 2A |
| Control Features | Enable |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Sharp Microelectronics rafrænum hlutum. Við höfum 89979 stykki Sharp Microelectronics PQ018EH02ZZH á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
PQ018EZ02ZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 2A SC63 - Á lager:
5447
- Hluti #:
PQ018EH01ZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 1A TO263 - Á lager:
4413
- Hluti #:
PQ018ENA1ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 1A SC63 - Á lager:
4799
- Hluti #:
PQ015YZ5MZZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 500MA SC63 - Á lager:
147406
- Hluti #:
PQ018EF01SZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 1A TO220-4 - Á lager:
5061
- Hluti #:
PQ015YZ5MZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 500MA SC63 - Á lager:
5513
- Hluti #:
PQ018EZ02ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 2A SC63 - Á lager:
97584
- Hluti #:
PQ018EN01ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 1A SC63 - Á lager:
111717
- Hluti #:
PQ018EF01SZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 1A TO220-4 - Á lager:
5481
- Hluti #:
PQ018EZ01ZZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 1A SC63 - Á lager:
118456
- Hluti #:
PQ018EH02ZZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 2A TO263 - Á lager:
5184
- Hluti #:
PQ018EH01ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 1A TO263 - Á lager:
77029
- Hluti #:
PQ018EF02SZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 2A TO220-4 - Á lager:
5222
- Hluti #:
PQ018EZ1HZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 1.5A SC63 - Á lager:
4801
- Hluti #:
PQ018EH02ZPH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 2A TO263 - Á lager:
77417
- Hluti #:
PQ018EZ01ZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 1A SC63 - Á lager:
5502
- Hluti #:
PQ018EH01ZZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 1A TO263 - Á lager:
93132
- Hluti #:
PQ018EZ1HZZ - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 1.5A SC63 - Á lager:
94539
- Hluti #:
PQ018EN5MZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 500MA TO263 - Á lager:
5284
- Hluti #:
PQ018ENA1ZZH - Framleiðendur:
Sharp Microelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 1A SC63 - Á lager:
4627
